สมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) นำโดยนางลัลน์ลลิตฤดี วิเศษศิริ พร้อมด้วยคณะกรรมการ และสมาชิกสมาคมฯ เข้าร่วมบันทึกเทปถวายพระพร พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ สถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย (NBT) ในโอกาสการนี้ ขอขอบคุณสถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย ในเรื่องของการอนุเคราะห์สถานที่ในการบันทึกเทปถวายพระพรในครั้งนี้ และนายกสมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) และคณะกรรมการทุกท่านที่ให้ความร่วมมือในการร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
สมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) นำโดยนางลัลน์ลลิตฤดี วิเศษศิริ พร้อมด้วยคณะกรรมการ และสมาชิกสมาคมฯ เข้าร่วมบันทึกเทปถวายพระพร พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ สถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย (NBT) ในโอกาสการนี้ ขอขอบคุณสถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย ในเรื่องของการอนุเคราะห์สถานที่ในการบันทึกเทปถวายพระพรในครั้งนี้ และนายกสมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) และคณะกรรมการทุกท่านที่ให้ความร่วมมือในการร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น